งานงอก ใช้สเปรย์กระป๋อง ฉีดล้างแอร์ คอยย์เย็นร้อน ปรากฏเป็น เหมือนครบฝุ่นติดแน่นแทน เลยค่ะ ทำยังไงดี

ลงทุนซื้อ เครื่องฉีดแรงดันแรงๆ มาค่ะ

จัดคอยย์ร้อน ฉีดเฉียงด้านนอกไม่ออก ฉีดด้านในไล่ไปไม่ออก เอาแปรงนิ่มๆ รูดก็ไม่ออกแหะ

แบบนี้ต้องเรียกช่างแอร์มา จัดการแล้วใช่ไหมคะ

เห็นเขาใช้น้ำยาฟู่ๆ อะไรกันไม่กล้าทำเอง ค่ะ  แอร์ที่บ้านเป็นคอยย์สีฟ้าๆ ของไดกิ้น ไม่รู้จะแก้ัยังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่