ส่งของผลิตภัณฑ์ Apple จาก DHL

กระทู้คำถาม
พอดีอัพเดทของ DHL ขึ้นมาแบบนี้ไม่ทราบว่าของจะถึงวันไหนครับ ผมอยู่จังหวัดนครศรีธรรมราช ซึ่งเดือนหน้าไม่อยู่ กะจะไปรับของก่อนที่ศูนย์สินค้าเองครับ ผมโทรไปถามทาง DHL แล้วเขาบอกว่าประมาณ 2 วันซึ่งเฉียดฉิวมากเกินไปครับ น่าจะเร็วกว่านี้ไหมครับ สถานะขึ้นมาแบบนี้
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ส่งต่อเพื่อนำส่งผู้รับ คือ ส่งไปยังศูนย์ที่รับผิดชอบในแต่ละจังหวัดครับ

ใกล้กรุงเทพฯขนาดนี้ พรุ่งนี้น่าจะได้แล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่