สอบถามว่าถ้า Kerry ติดต่อเราไม่ได้ หากส่งครั้งที่ 2 ไม่ได้อีก จะรู้ได้ไงว่าของเราอยู่ที่สาขาไหน เก็บไว้ให้ไว้นานไหม

***Update : เนื่องจากสัญญาณทรูปฏิเสธการโทรเข้าของเครือข่ายอื่นๆ ทำให้พนักงาน Kerry โทรหาผมไม่ติด***
***ต้องขอโทษที่เข้าใจผิดนะครับ***

เพี้ยนเพลีย

อยู่บ้านช่วงโควิดรอรับของไม่ได้ไปไหน ไม่มีเบอร์ใครโทรมาเลย ลองเอาเบอร์คนอื่นโทรก็โทรเข้าได้ปกติ
ซื้อของชิ้นอื่นๆก็ไม่มีปัญหา มาครั้งนี้เจอแบบนี้ คืออะไร รอบหน้าคงต้องเลือกแบบเก็บเงินปลายทางดีกว่า
สอบถามล่วงหน้านะ (ยังมีโอกาสรับของอีก 1 รอบ -..-)
หากครั้งที่ 2 พนักงานยังติดต่อเราไม่ได้อีก จะติดต่อกลับ Kerry / พนักงาน ยังไงละครับก็ไม่โทรมาอ่ะ จะไปเอาของเอง
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่