ใครได้ฟัง Tony woodsome สรุปเรื่อง COVID-19 ทำธุรกิจอะไรดีไหมครับ?

กระทู้คำถาม
ถ้าไม่มีเงินเริ่มยังไงดี? ผมไม่ได้มีเงินหลักล้านเพื่อที่จะลงทุนในธุรกิจ มีแค่หลักหมื่นเลยอยากได้คำแนะนำครับ เราจะรู้ได้ไงว่า Idea ไหนถูก ธุรกิจสมุนไพรดีไหม ชุดตรวจดีไหม หรือ ขายอะไรที่เกี่ยวกับสุขภาพ

แล้วหลัง COVID-19 จะเป็นยังไงต่อ?
ถ้าใครมีสรุปในมือเมตตาผมนะครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่