อยู่คอนโด 2 คนเก็บขวดน้ำไว้ขาย คุ้มความรก มั้ยครับ?

ถ้าเก็บได้เยอะๆแบบนี้ก็คงดี

แต่ชีวิตจริงเก็บได้วันละ 1-2 ขวดเอง

จะคุ้มมั้ยถ้าต้องหาที่เก็บสะสมไว้ขาย  เพราะมันรกห้องด้วยห้องเล็กครับ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 8
อย่างนี้สั่งน้ำถังแทนจะประหยัดกว่ามากค่ะ ไม่ต้องไปรวบรวมขาย

บ้านไม่รก สบายตา สบายใจกว่า ถูกสุขลักษณะกว่า
ความคิดเห็นที่ 5
มันมี 2 ความคิดเห็น
1. ถ้าอะไรที่ประหยัดได้ หรือสร้างรายได้เพิ่ม อย่าหมิ่นเงินน้อย ทำไปเรื่อยๆมันก็จะเยอะ
2. คอนโด ตรม.ละ 1 แสนบาท ค่าส่วนกลางอีก ตรม.ละ 50 บาท ต่อเดือน ถ้าคุณใช้พื้นที่มาเก็บขวด 1 ตรม. นั่นคือต้นทุนที่คุณต้องคิดไปด้วย

ทีนี้ก็เลือกเอาตามความเหมาะสมเลยครับ ว่าชอบแบบไหน
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่