แชร์ประสบการณ์สุด Cool เมื่อซื้อนาฬิกา HR จากออนไลน์

สวัสดีครับ วันนี้จะมาขอแชร์ประสบการณ์ สำหรับการซื้อของออนไลน์ของผม
สืบเนื่องจากผมกำลังมองหานาฬิกาสำหรับการออกกำลังกายใหม่ ลองค้นหาข้อมูลทั้งในออนไลน์
เกี่ยวกับนาฬิการุ่นนี้ปรากฏว่า มีมากมาย แต่ต้องมาสะดุดกับโฆษณาของร้านออนไลน์ร้านหนึ่ง
ที่ราคาถูกกว่า และทางร้านเคลมว่าประกันศูนย์ด้วยนะ แต่โชคดีที่เราลองโทรไปเช็คราคาจากหลายที่

ปรากฏว่าโอละพ่อ เลย ดันโทรไปติดที่ตัวแทนจำหน่ายของประเทศไทยพอดี ก็เลยลองสอบถามไปว่า
ร้านค้าออนไลน์เจ้าที่ขายถูกนั้นเป็นตัวแทนหรือเปล่า ปรากฏว่าตัวแทนจำหน่ายเขาบอกว่าไม่ได้เป็นตัวแทน
จำหน่ายในประเทศไทยของแบรนด์นั้นด้วย  โชคดีที่โทรไปถามก่อน แต่ผมก็ยังไม่เชื่อนะ ผมก็ลองถามไป
ในกลุ่มของคนใช้นาฬิกายี่ห้อนี้ ดูเกี่ยวกับร้านออนไลน์ร้านนี้ ปรากฏว่า มากันครบ ทั้งบริการหลังการขายที่ห่วยมาก
ชอบขายตัดราคาบ้างแหละ ของหิ้วบ้างแหละ ขอบคุณมากเลยครับ วันนี้ผมได้ข้อมูลและเลือกซื้อจากตัวแทนจำหน่าย
ประจำประเทศไทย เรียบร้อยแล้ว ซื้อความสบายใจหน่ะครับ เขาเปลี่ยนให้โดยไม่คิดค่าใช้จ่ายเลย ถ้าหากของเสีย
เปลี่ยนทันที ถ้าอยู่ในประกัน แถมตอบคำถามได้ดีด้วย

วันนี้ก็เลยอยากจะมาแบ่งปันข้อมูลนะครับ เวลาเราลองเสิรชใน Google Web ที่ขึ้นมาอันดับ 1 (ซื้อโฆษณา) มาตัด
หน้าชาวบ้านไม่ใช่น่าเชื่อถือเสมอไปนะครับ ลองดูหลายๆเวบ ศึกษาหาข้อมูลให้ดีตามกลุ่มต่างๆ ในเฟสบ็ค ลองอ่าน
ที่คนเขาคุยกันด้วยนะครับ แล้วเราจะไม่ตกเป็นเหยื่อของของถูกแต่บริการแย่ๆ แบบนี้ครับ

ปล. ลืมบอกไป นาฬิกาที่ผมใช้ ผมซื้อ Polar รุ่น Vantage V2 มาครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่