มีเลือดสีน้ำตาลก่อนมีประจำเดือน 7 วัน

คือต้องบอกก่อนนะคะว่าเรา เคยชินกับการช่วยตัวเองเเบบสอดใส่ ทำมา 3 ปีเเล้วค่ะ ความรู้สึกคือมันชินมือมากกว่ามีอารมณ์ค่ะ เเล้วอยู่ดีๆเมื่อประมาณวันที่ 22 เราก็ช่วยตัวเองตอนกลางคืนปกตินะคะ มันเป็นฟิลเเบบ นิกขึ้นก็ก็ทำหรือติดมือเเหละค่ะเเต่อยู่ดีมันก็มีเลือดสีเเดงน้ำตาลออกมาเปื้อนกับของที่เราสอดใส่ ออกมาไม่เยอะค่ะทีเเรกก็นึกว่าจะมีประจำเดือนเลยไปใส่ผ้าอนามัยค่ะ เเต่ก็ไม่มีออกมาอีก พอนับวันที่มีเดือนที่เเล้วดีๆก็คือวันที่ 29 ค่ะ เเล้ววันนี้พึ่ง 24 เอง จะเป็นอะไรไหมคะ เราจะเป็นโรคอะไรรึป่าวคะ รบกวนคุณหมอช่วยตอบหน่อยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่