จอดรถจักรยานยนต์ที่ the mall งามวงศ์วาน ต้องสแตมป์ไหมครับ

กระทู้คำถาม
พอดีไป the mall งามวงศ์วาน ครับ ขี่จักรยานยนตร์ไป คราวนี้แวะไปทานบุฟเฟ่ที่หนึ่ง ใช้เวลาประมาณ 2 ชั่วโมง แล้วก็ออกครับ ตอนออกน่าจะใช้เวลาประมาณ 2 ชั่วโมงกว่าๆ โดนคิดค่าที่จอดรถ 10 บาทครับ คราวนี้อยากถามว่าผมสามารถเอาบัตรรถไปสแตมป์ได้ไหมครับ หรือว่าตอนนี้คิดเรทยังไงครับ หรือว่าแค่แบบรูปแบบผลิตภัณฑ์หรือบางร้านครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่