ปัญหาหน้าเป็นสิว ใครมีอะไรแนะนำบ้าง????

สวัสดีค่ะชาวพันทิปทุกท่าน คือเราอยากปรึกษาปัญหาผิวหน้า (บางคนถาม ทำไมไม่ไปถามผู้เชี่ยวชาญ คลินิค หมอ นู้นนี่นั่นตรงๆเลย ตอบเลยว่าเราบ้านนอกค่ะ ไปมาไม่ค่อยสะดวก ประมาณนั้น) คือเราเป็นสิวบ่อยมาก ขึ้นทีส่วนมากที่คาง รอบๆปาก แค่นั้น แต่ขึ้นแต่ละครั้งอลังการมาก ตามรูป พอหายก็ทิ้งรอย เก่าหายใหม่ขึ้นอยู่แบบนี้ ใครเคยมีปัญหาแบบนี้ แล้วใช้อะไรหาย ช่วยแนะนำทีค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview