ปีนี้ผมจบปวช3แล้วคือผมอยากทำงานที่สทปสถาบันเทคโนโลยีป้องกันประเทศจะได้ไหมครับทำหน้าที่สร้างขีปนาวุธนำวิถี

คือผมจบปวช3คือผมไม่อยากเรียนมหาวิทยาลัยอยากจะสมัครร่วมงานกับสทป สถาบันเทคโนโลยีป้องกันประเทศคืออยากช่วยประเทศไทยพัฒนาขีปนาวุธนำวิถีถามว่าผมอยากเข้าไปร่วมวิจัยแต่ผมจบแค่ปวช3คือผมยินดีทำงานที่สทปโดยไม่รับเงินเดือนแต่ขอทำวิจัยเกี่ยวกับระบบเรดา ระบบนำวิถีและเชื้อเพลิงขีปนาวุธคือผมจบปวช3สาขาช่างอิเล็กทรอนิกคืออยากช่วยวิจัยเกี่ยวกับระบบนำวิถีขีปนาวุธdti คือผมยินดีไม่รับเงินเดือนแต่อยากเข้าไปร่วมงานจะได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่