อยู่ๆtruemoneyหักเงินเองทั้งๆที่ยังไม่ได้ไปจ่ายอะไรเลย

ตามนั้นครับผมต้องไปร้องเรียนยังไง หลายครั้งเเล้วเเต่ครั้งๆก่อนๆก็ปล่อยผ่านมาตลอดเพราะไม่อย่กไปอะไรมากแต่นี่เล่นหักแทบทุกครั้งที่เติมเลย ลองไปเช็คมันขึ้นว่าหักเพราะไปจ่ายwetvแต่ผมไม่ได้เข้าwetvเลยโหลดทิ้งไว้เฉยๆด้วยซ้ำ กดยกเลิกทุกอย่างกับwetvแล้วมันก็ไม่คืนเงินให้ ฉุนมากครับกับแอพนี้
แสดงความคิดเห็น
Preview