สอบถามเรื่องลิขสิทธิ์ เวลาใช้ materials ของเว็บขายออนไลน์

สวัสดีค่ะ อยากสอบถามเี่ยวกับลิขสิธ์ เช่นเราซื้อ materials จากพวกเว็บ Freepik, lovepik อะไร พวกนี้ 

คำว่า Personal Commercial Use นี่หมายถึง เราเอามาทำขายต่อได้ไหมคะ เหมือนเราเป็น Freelance ประมานนี้ ที่ไม่ได้ทำในบริษัทหรือ องกรณ์

ที่งงเพราะว่า อย่าง Lovepik มันมีให้ subscribe 2 แบบ Personal Premeium และ Enterprise Premium Plans ประมานนี้ นี่เข้าใจว่า Enterprise Premium จะเป็น พวก Satrt up ไปถึงบริษัท  แล้วถ้าเราเหมือน Freelance แบบนี้ เราต้องใช้แบบไหน
 เลยสับสันว่า เราต้อง Subscribe แบบไหน แล้ว เราจะรู้ได้ไงว่าเอามาทำขายต่อได้ค่ะ  เช่น ทำพวก Book cover แล้วเอาลงขายต่อให้คนอื่นมาซื้อ อ่านไป งงไป

ขอบคุณมากค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่