ทรงจมูกของwinter aespaเรียกว่าทรงอะไรคะ?

พอดีเราอยากไปทำจมูกค่ะกำลังหาเรฟเห็นจมูกวินเทอร์สวยดีแต่ไม่รู้ว่าเรียกว่าทรงอะไรแต่เห็นหมอบอกว่าทรงสโลปปลายพุ่งแต่เราก็ยังไม่แน่ใจอยู่ดีขอความเห็นทุกคนหน่อยน้า

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 10
ที่เราตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาไม่ได้มีเจตนาอะไรที่ไม่ดีเลยนะคะเรากำลังหาเรฟทรงจมูกอยู่ บังเอิญเห็นวินเทอร์พอดี ทรงน้องสวยมาก เราไม่แน่ใจค่ะว่าเรียกทรงว่าอะไร ถามหมอมาสองคลีนิคดันได้คำตอบไม่ตรงกันค่ะเราเลยไม่แน่ใจขึ้นไปอีก แต่ทรงสวยมากจริงๆค่ะเลยมาถามเผื่อจะมีคนที่ให้คำตอบได้ y_____y
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่