ผมมีไอดีแท้ในโทรศัพท์ แต่โหลดในคอมไม่เป็น

กระทู้คำถาม
คือผมจะถามว่า  ผมมีไอดีแท้ซึ่งซื้อในโทรศัพท์จากแอป Play store คือเกม Minecraft
       แล้วผมไม่รู้วิธีโหลดในคอมหรือโน๊ตบุ๊คของผมนั้นแหละ ถ้าใครรู้ก็พิมพ์มาด้วยนะครับ  

สิ่งที่ผมถาม: โหลดเกม Minecraft อย่างไร คือผมให้พวกคุณตอบมาว่าวีธีการดาวน์โหลด
                      ในคอม บอกวีธี เรียงลำดับมาเลยครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่