อยากหนีออกจากบ้านค่ะ

ทุกคนคะ ช่วยเราหน่อยคะ คือตอนนี้เราทะเลาะกับทุกคนในบ้าน ซึ่งคำพูดของทุกคนมันบีบเรามากๆ "มันน่ารังเกียจ ไม่มีใครอยากอยู่กับหลอก" "อีลูกเวร" "อีลูก ยิ้ม" ซึ่งสำหรับเรามันเเรงมากๆ แล้วมันไม่ใช่เเค่นี้
เราอยากหนีออกจากบ้าน เรากลัวคนที่บ้านตาม อยากหนีไปให้ไกลๆ กลัวมันจะบาป อยากไปเริ่มต้นชีวิตใหม่ ทุกคนคิดว่ายังไงกันคะ
เราควรอยู่ต่อหรือออกไปดี (มีคำหยาบขออภัย)
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ทำอะไร ทำไมถึงโดนด่าโดนว่าครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview