ตามหาซีรี่ส์ญี่ปุ่น

กระทู้คำถาม
คือว่าเราเจอซีรี่ย์เรื่องนึงในTikt_kแต่ว่ายังไม่ทันแคปก็เผลอรีเฟรชค่ะ
ที่จำได้ เนื้อเรื่องแบบว่า พระเอกวิ่งตามนางเอกไปหน้าประตูค่ะ นางเอกรีบไปทำงานเพราะว่าสายแล้ว แล้วพระเอกก็ทำปากจู๋ จะให้kissก็ไปน่ะค่ะ นางเอกก็ร้อนรน เอายังไงดีนะ สายแล้ว สุดท้ายก็ยอม และบอกให้พระเอกย่อตัวลงมา จากนั้นนางเอกก็จุ๊บที่หน้าผากค่ะ
มีคนคอมเมนต์ว่า ไม่ค่อยเห็นพระเอกคนนี้ รับบทแบบนี้เลย
จำได้แค่นี้ค่าT T
รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่า
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่