อยากสั่งของจาก taobao มาขายออนไลน์ครับ

คือช่วงนี้ว่างเอามาก ๆเพราะโควิดไปไหนมาไหนก็ลำบาก เลยอยากหาอะไรทำที่ไม่ต้องไปไหนไกลๆ อย่างขาบของออนไลน์ ผมเลยเกิดคำถามว่า
1.เราสามารถเอาภาพในเว็บถังเบามาลงขายในชอปปี้ได้ไหมครับ ผิดกฏอะไรหรือเปล่า
2.ถ้าข้อหนึ่งทำได้ คือถ้ามีคนมาสั่งผมก็จะเอาเงินของลูกค้าไปซื้อที่เว็บเถาเบาต่อ มันโอเคไหมครับ
3.ถ้าทั้งหมดทั้งมวลทำได้ไม่ผิดอะไร ของที่สั่งเราควรส่งไปให้ลูกค้าเราเลย หรือส่งมาฟาเราก่อนดีครับ
ผมเองไม่ทราบแน่ชัดว่าวิธีแบบนี้เรียกว่าอะไรแต่เหมือนเคยเห็นคนทำกันนะ ใครพอแนะนำได้บ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview