แฟนติดการพนัน ทำไงดีครับ

กระทู้คำถาม
ตามกระทู้ที่ตั้งเลยครับ ทั้งหวย ทั้งไพ่ แอบไปเล่นบ่อยๆ ทั้งๆที่ผมมักจะพูดกับเธอเสมอ ผมไม่ชอบเรื่องแบบนี้ เขารับฟังแบบ เห็นด้วยที่ผมพูด แต่เขากลับแอบไปวงอยู่บ่อยๆ และหวยก็เล่นเต็มรูปแบบ ไทย ลาว มาหมดเลยครับ จะดัดยังไงดี ปัญหานี้เกิดมานานแล้วนะครับ และยังคงเกิดขึ้นตลอด บางวันเอาลูกไปวงด้วย อยากจะเลิกเลยนะครับ แต่มีลูกด้วยกัน
แต่แฟนติดเรื่องการพนันอย่างเดียวเลยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่