คอสเพลย์ Cosplay/Crossdress ชายไปหญิงแต่งหน้าและลดน้ำหนักเข้ารูปยังไงครับ

ตามหัวข้อครับคือสนใจคอสเพยลย์(Cosplay) เป็นตัวละครผู้หญิงหรือเรียกว่าแต่งหญิงก็ได้ครับ อยากที่บว่ามีวิธีการแต่งหน้าหรือคำแนะนำในการเลือกเครื่องสำอางไหมครับสำหรับคนผิวแทนเข้มตัวไหมครับ รวมถึงวิธีลดน้ำหนักด้วยครับตอนนี้ผม Cardio อยู่และเล่นกล้ามท้องและลดขนาดต้นขาก้นและขา ถ้ามีคำแนะนำใดๆไม่กล้าบอกามารถทักหลังไมค์มาได้ครับขอบคุณครับ

ปล. ตัวละครที่อยากแต่งก็ Astolfo Felix Hideri หรือตัวละครเพศหญิงอื่นๆครับ และถ้ามครมีตัวละครแนะนำสำหรับครตัวสูง (185cm+) ช่วยบอกด้วยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่