อยากขายเนื้อหมูขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

1.อยากทราบว่าต้องไปซื้อหมูจากที่ไหนคะ​ ต้องซื้อแบบเป็นหรือแบบที่ชำแหละ​แล้ว
2.พอทราบมั้ยคะในจังหวัดชุมพรซื้อหมูได้ที่ไหน
3.ขอคำแนะนำเพิ่มเติมต่างๆเลยค่ะว่าต้องรู้อะไรบ้างถ้าจะขาย​ คือเราไม่รู้​อะไรเลย​  เลยมาหาข้อมูลค่ะขอบคุณ​ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview