แนะนำเพลงฟังระหว่างนั่งทำงานหน่อยค่ะ

วันหยุดคนอื่นได้พักผ่อนในช่วงสงกรานต์
แต่เราต้องทำงานแสตนบายในออฟฟิสอยู่คนเดียว
ตอนนี้ฟังเพลงที่ตัวเองชอบวนไปวนมาเริ่มเบื่อแล้ว
ใครมีเพลงใหม่ๆเก่าๆหรือเพลงที่ตัวเองชอบ
โปรดแนะนำเพลงที่ฟังแล้วไม่หลับ ปลุกใจ ฮึกเหิมในการทำงานหน่อยค่ะ อิอิ
แสดงความคิดเห็น