โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย ม.1เทอมแรก และเทอม2 ต้องเรียนเรื่องอะไรบ้างคะ?

คือ เราพึ่งสอบติด โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณ์ราชวิทยาลัยมาค่ะ แล้วตอนนี้ก็เป็นช่วงปิดเทอมก็เลยคิดว่าจะอ่านหนังสือไปล่วงหน้าค่ะ. แต่ไม่รู้ว่าจะต้องเรียนเรื่องอะไรบ้างตอน ม.1 ก็เลยอยากสอบถามผู้รู้ค่ะว่าต้องเรียนเรื่องอะไรบ้าง ช่วยตอบหน่อยนะคะ😳  เราขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่