สมัคร thisshop ผ่านเบอร์ไว้ แต่ตอนนี้ล็อคอินไม่ได้เพราะเบอร์กลายเป็นของคนอื่น ไม่สามารถเอารหัสจากข้อความมาล็อคอินได้

กระทู้คำถาม
อยากรู้ว่า thisshop แก้ปัญหานี้ให้เราได้ไหมเพราะสั่งของแบบผ่อนไว้ เราต้องส่งค่างวดเค้า แต่พอเจอแบบนี้ไปไม่เป็นเลย มีวิธีล็อคอินทางอื่นไหมหรือเอาเอกสาร+ข้อมูลที่ใช้สมัครเป็นตัวยืนยันก็ได้ และตอนนี้เบอร์ที่ใช้สมัครทางค่ายเค้าคงไป Reuse เรียบร้อย เจ้าของใหม่ตอนนี้ก็ไม่ให้ความร่วมมือกับเราคงเพราะกลัวมีปัญหาตามมา เราเองก็มีปัญหาล็อคอินเหมือนกัน  กลัวจะมีปัญหาเรื่องคดีความ คิดว่าเราชิ่งหนี มีคดีเสียประวัติอีก กู้บัญชีคืน หรือ ล็อคอินใหม่ ต้องทำยังไงดีครับ หรือจะขอซิมเบอร์ที่ใช้สมัครจากทางศูนย์ใหม่ได้ไหมครับ
ปล. ปวดหัวหนักพึ่งเคยเจอแบบนี้ครั้งแรกเลย เบอร์เป็นของ ais
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่