ขออนุญาติสอบถามมีใครเป็นแบบผมมั้ยครับ ? โอนเงินจาก วอลเล็ต ไปที่ ธนาคาร แต่เงินไม่เข้า

กระทู้คำถาม
วันที่ 9 ผมได้โอนเงินจากวอลเล็ตเข้าธนาคารออมสิน เป็นจำนวนเงิน 3600 บาท ตั้งแต่วันที่ 9 จนวันนี้วันที่ 11 ยังไม่เข้า แต่ปกติผมโอนไม่เกิน 2 ชั่วโมงก็เข้าปกติที่โอนคือ 200-300 บาท แต่งวดนี้คือโอนไป 3600 แต่เงินไม่เข้าแจ้งทรูวอลเล็ตไปแล้วแต่เงินก็ยังไม่เข้า
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview