เอาน้องหมา1เดือนครึ่งไว้ห้องแล้วไปทำงาน เอาอะไรใส่ไว้ให้น้องกินคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ เอาน้องหมาชิวาว่า 1 เดือนครึ่งไว้ในห้องแล้วไปทำงาน เราสามารถเอาอาหารเม็ดใส่ถ้วยไว้ให้น้องกินได้มั้ยคะระหว่างวัน เพราะว่าถ้าเอาอาหารเปียกใส่ไว้ให้กลัวเวลาน้องกินไม่หมดแล้วอาหารมันเสียน้องกินแล้วกลัวท้องเสียค่ะ หรือว่าไม่ต้องใส่อาหารไว้คะ ใส่ไว้แค่น้ำได้มั้ยคะ แล้วให้อาหารน้องแค่สองเวลาได้มั้ยคะ คือช่วงเช้าและเย็นอะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่