ปัญหาการชำระเงินการสมัครรับค่ะ

กระทู้คำถาม

อยากทราบค่ะว่าถ้าเราสมัครรับอีกครั้ง และอัพเดทวิธีการชำระเงินแล้ว ยอดดเงินที่เราต้องจ่ายให้แอพ canva 3,000 บาท ก่อนที่จะมีปัญหาการชำระเงิน เราต้องจ่ายมั้ยคะ (เราท้าวความไปก่อนว่า เรากดสมัครรับทดลองใช้ฟรีไปในวันที่ 7 ธ.ค 2019 และหมดอายุทดลองใช้ฟรีใน 7 ม.ค 2020 แต่เราลืม เราจึงนึกได้และยกเลิกสมัครรับใน 12 ม.ค 2020 อีเมลนี้ส่งมาในวันที่ 7 ม.ค 2021 อันนี้เราไม่รู้เหมือนกันว่าจะเสียตังมั้ย และอันนี้เราไม่ได้ผูกบัตรกับ Apple ID ด้วย) เราไม่รู้จริงๆค่ะ เราเลยเครียดมาก ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview