รหัส Trueid ของผมแพคเกจบอลหลุดเพราะกด forgot password แล้วต้องรอแก้นานมากครับ

กระทู้คำถาม
มีวิธีติดต่อให้ตรวจสอบแก้ไขไวกว่านี้ได้มั้ยครับ ผมกดลืมรหัสแล้วตั้งใหม่แต่แพคเกจหลุดจากไอดีซะงั้นมันไม่ใช่ความผิดผมเลย พอแจ้งไปทางเพจ true id ให้รอ 24 ชม แต่ผมต้องดูบอลคืนนี้ ทำยังไงได้บ้างมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น