อยากสอบถามการเลือกไซส์ถุงยางค่ะ

สวัสดีค่ะ พอดีค้นหาในกูเกิ้ลไม่เจอเลยอยากมาขอความคิดเห็นเพื่อนๆค่ะ
คือคุณแฟนปกติไม่เคยรู้ไซส์ขนาดของตัวเอง ตอนมีเพศสัมพันธ์กันครั้งแรก เลือกไซส์มาใส่ไม่ได้จนต้องมานั้งวัด สรุปได้ 52 54 56 จากการวัดที่ใช้ 2.2 2.3 2.4 หาร ลองใส่ 52 54 คับมากๆค่ะใส่ไม่ได้ เลยลอง56 ใส่แล้วคับนิดๆค่ะ(ที่แนะนำบอกว่าให้คับนิดๆเพื่อตอนใช้งานจะได้ไม่หลุด คับแบบใส่สบายนะคะ )

แต่ปัญหามันเกิดตอนใกล้เสร็จค่ะ ไม่ทราบคุณผู้ชายท่านอื่นเป็นมั้ยนะคะ ตอนใกล้เสร็จกิจ ขนาดน้องชายของแฟนจะใหญ่ขึ้นมากๆค่ะและแฟนค่อนข้างรุนแรงในช่วงเร่งจังหวะน่ะค่ะ แล้วถุงยางมันดึงรัดแน่เลยค่ะ ตอนจะถอดออกมาก็ถอดไม่ได้มันบีบคับมากๆ คือกลัวว่าระหว่างที่จะเสร็จที่แฟนทำแรงๆ ถุงยางมันจะแตกมั้ยคะ หรือว่าควรเลือกถุงยางให้ใหญ่กว่านี้อีกสักนิด 56ใส่แล้วมันคับนะคะแต่ไม่ได้คับแน่นแบบ 54รัดจนใส่ไม่ได้ 52 นี่หัวไม่เข้าเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่