ถ้าซื้อUPS Zircon Pi 1400W ใช้กับเครื่องชงกาแฟ Expobar OFFICE CONTROL 1 GR 1200W จะใช้ได้ไหมครับ

ถ้าซื้อUPS Zircon Pi 1400W  เป็นคลื่นไฟแบบPure SineWave ใช้กับเครื่องชงกาแฟ Expobar OFFICE CONTROL 1 GR 1200W จะใช้ได้ไหมครับ
ตามหัวข้อเลยครับ พอดีแถวเพชรบุรีไฟตัดบ่อยมาก อาทิตย์ละ1-2 ครั้ง บ่อยจนทำเครื่องชงกาแฟผมพังบ่อย คือหลังไฟมา ปลุกไม่ตื่นเลยครับ

ผมต้องการแค่ UPS สำหรับเครื่องชงกาแฟอย่างเดียว พอเจอไฟตกแล้วเราปิดเครื่องทันครับ 
ขดลวดความร้อน กับเครื่องสำรองไฟแบบPure SineWave ผมก็ไม่รู้ว่ามันจะยังทะเลาะกันเหมือนพวก Step Wave ไหมครับ
เช่นพัดลม ใช้กับ StepWaveแล้วหมุนแปลกๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่