มี UPS แล้วแต่ปัญหาเกี่ยวกับระบบไฟที่ชอบดับแล้วติดขึ้นมาใหม่ในทันทีจะต้องใช้อะไรช่วยเพิ่มเติมครับ

มี UPS แล้วแต่ปัญหาเกี่ยวกับระบบไฟที่ชอบดับแล้วติดขึ้นมาใหม่ในทันทีแล้วทำให้ UPS เอ๋อๆ ต้องถอดปลั๊กแล้วเสียบใหม่

กรณี้นี้ควรจะใช้สายอย่างไรครับ เช่น ปลั๊กกันไฟกระชากใส่ทีลีจุดหรืออย่างไร รบกวนแนะนำด้วยครับ

ปล.

จุดแรกเราเตอร์อินเตอร์เน็ต มี UPS ZIRCON PI-1200VA/840W HIGH PERFORMANCE

จุดที่สองสมาร์ททีวี กล่องแอปเปิ้ลทีวี ซาวดน์บาร์ มี UPS ZIRCON PI-1200VA/840W HIGH PERFORMANCE

จดที่สามคอมฯ UPS ZIRCON PI-2000VA/1400W HIGH PERFORMACE
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่