ตามหารักแรกพบที่พังงาวันที่8เมษา2564ค่ะ

คือรักแรกพบกับคนนี้มาก 5555555 กรี๊ส ได้ไปเที่ยวที่หมู่เกาะสุรินทร์ค่ะ จังหวัดพังงา ออกเที่ยวตามเกาะต่างๆละก็แวะทานข้าวเที่ยงช่วงบ่ายช่วงเที่ยง น่าจะที่เกาะพระทองนี้แหละ มั้งนะ ผู้ชายผิวแทนๆหน่อย สูงประมาณ160กว่าๆ-170ต้นๆ ดูดพอตสีแดงยี่ห้อ relex เดินผ่านเราไปพร้อมกับเพื่อนคนนึงขาวๆสูงๆเลยค่ะ สีผมเจ้าตัวผมสีน้ำตาลเหมือนทำสีผมด้วย เราเห็นเขาแปปเดียวเขาก็หายไปแล้วค่ะ อยากได้ไอจีจัง ฮืออออออ 😭😭
แสดงความคิดเห็น
Preview