ติด0ช่วงโควิด

กระทู้คำถาม
ผมติด0ตอนที่จะจบม.6 โรงเรียนปิดช่วงโควิดตั้งต่ธันวาคมถึงมกราคม มีการเรียนออนไลน์แต่ตัวเราไม่สามารถเข้าเรียนได้จนเปิดเทอมมาอาจารย์ให้ผม(ม.ส)ไว้เลย จนประกาศผลทำให้ผมติด0 โดยอาจารย์บอกว่าสาเหตุเกิดจากตัวผมไม่มีโทรศัพท์ใช้ (เลยอยากถามเพื่อนๆพี่น้องว่าผมผิดจริงหรอ) ครัวควรผมไม่มีเงินไม่ได้รวยบางครั้งก็ไปช่วงพ่อแม่ทำงานไหนจะน้องอีก(ผมผิดเอง)
แสดงความคิดเห็น
Preview