การที่เราคุยกับผู้หญิงคนหนึ่งซึ่งเขามีเเฟนอยู่เเล้วเเละตอนนี่ผมก็รักเขามากผมควรทำยังไงดีครับ

เรื่องคือผมกับเขาทำงานอยู่ที่เดียวกัน  ซึ่งเคยรู้จักกันมาก่อนเเละได้มาทำงานอยู๋ที่เดียวกันคือผมก็ชอบเขาอยู่เเล้วเเละตอนปีใหม่ที่ผ่านมาผมก็ทักไปบอกสวัสดีปีไหม่คนที่รู้จักเป็นปกติซึ่งมีเขาอยู่ด้วยเราก็เลยได้คุยกันนิดหน่อยเเละผ่านมา5วันผมก้เขาไปที่ทำงานเเละก็ออกมาเขาทักมาถามผมว่า ทำไมไม่ทักเขา ผมก็เลยบอกว่า ก็ยิ้มให้นะ เขาบอกว่าผมโกหกเขาเเอบดูอยู่ ผมก็เลยหยอดๆไปนิดหนึ่ง เเละมันทำให้เราคุยกันมาถึงตอนนี้ ไปเที่ยวด้วยกัน ทำอะไรด้วยกันเเต่ต้องเเอบๆไม่ให้ใครรู้ รู้เเค่คนที่เราสนิท คือฟิวเเฟนเลยเเละซึ่งเเฟนเขาก้ไม่รู้ เขานิใสดีมากถ้าคนที่เขารู้มาว่ารึทำไรผมเขาจะช่วยผมตลอด ซึ่งผมก็ดูเเลเขาดีมากเช่นกัน เเต่ทำยังไงผมก็เป็นได้เเค่ตัวสำรอง ไม่มีวี่เเววที่เราจะได้คบกัน ผมควรถอยห่างรึอยู่เเบบนี่ไปเรื่อยๆเเละลุยต่อดีครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่