ติดหนี้บัตรเครดิสไทยพานิชถ้าเราปิดบัตรของไมยพานิชหมดเราจะสามารถขอบัตรเครดิสกับธนาคารอื่นได้ไหมรบกวนตอบหน่อยนะคะ

เพราะทราบมาว่าหลังเราปิดจะต้องรอสามปีเลย ช่วงโคสิคเงินจากการทำงานมีแัญหาเลยไม่ได้จ่ายมาเกินสามเดือนบัตรโดนระงับแล้วถึงปิดไปเราจะไม่สามารถใช้บัตรได้แล้วอยากทราบว่าหากเราปิดของไทยพานิชเราจะขอบัตรจากธนาคารอื่นยากไหมคะหรือหมดโอกาสไปเลยสามปีทุกธนาคารคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่