เฟสบุ๊กเข้าระบบไม่ได้ โปรดช่วยหาสาเหตุด้วย

กระทู้คำถาม
เข้าระบบไม่ได้ มันขึ้นว่า"มีข้อผิดพลาดที่ไม่คาดคิดเกิดขึ้น โปรดลองเข้าสู่ระบบอีกครั้ง.  ผม เข้าไม่ได้มา2วันแล้วครับ ของไอโฟน6 ครับ เข้าเครื่องอื่นได้ครับ แต่เข้าเครื่องผมไม่ได้. คนอื่นก็เข้าไม่ได้ครับ แต่บัญชีผมเข้าเครื่องอื่นได้. แบบนี้เป็นเพราะอะไรเหรอครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview