ใครรู้วิธีเอาfile vdo จาก app video d/l ที่เข้าไม่ได้แล้วบ้างครับ

ใครรู้วิธีเอาfile vdo จาก app ชื่อ video D/L ที่เข้าไม่ได้แล้วบ้างครับ พอดีเก็บไฟล์วีดีโอไว้ในแอพ แต่ไม่ได้ back up ไว้ ต้องทำไงครับ
รบกวนแนะนำหน่อยครับ ลองsearch หาทุกวิธีก็ไม่สำเร็จ

#videoD/L  #videodownloader

Application ชื่อ video D/L ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview