คุณมีความเชื่อไหมครับ... ผมอยากรู้ว่าคุณเชื่ออะไร

กระทู้คำถาม
สำหรับคุณ คุณเชื่ออะไร ?

ขอคำตอบเดียวนะครับ... 
(อยากให้ตอบแบบจริงจังเป็นสาระ สิ่งที่คุณเชื่อเหมือนเป็นหลักใจของคุณเองครับ)

สำหรับผมคือ... ความดี

ขอบคุณมากครับ

(พอดีผมกำลังจะเขียนแนวคิดในงานที่ทำอยู่ เลยอยากอ่านความเชื่อของท่านอื่น ๆ ดูครับ)

Hercules the Archer (1909), Metropolitan Museum of Art by Antoine Bourdelle (French Sculptor)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview