เด็กอายุ14-15กินนมผงเด็กได้ไหมคะ จะเป็นอันตรายอะไรหรือเปล่า(╥﹏╥)

กระทู้คำถาม
คือเราเป็นคนที่ติดนมผงมากๆเลยน่ะค่ะ ชอบแอบๆชงกินบ้างหรือไม่ก็แอบๆจิ้มกินบ้าง;-; เพื่อนเราเลยถามน่ะค่ะว่ามันไม่อันตรายหรอ เราไม่รู้ว่าจะตอบว่ายังไง เพราะตั้งแต่ที่เรากินมามันก็ไม่ได้เกิดอะไรขึ้นเลย เราเลยอยากมาถามทุกๆคนน่ะค่ะว่าอายุเท่านี้สามารถกินได้ไหม หรือมันอันตรายรึเปล่า;--;
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่