ปีนี้อายุ 23 แล้ว อยากเป็นนักแสดง ทันไหมคะ

ปีนี้อายุ 23แล้วค่ะ ยังไม่มีผลงานแสดงทางวงการเป็นตัวเป็นตนเลย มีแต่ไปไล่ประกวดตามงานเดินแบบได้2งาน ของปี 61และ62 แต่ด้วยโควิดเลยได้พักยาวเพราะที่บ้านกลัวโควิดมากจะไปแคสซีรี่อะไรก็ไม่ได้ไป ตอนนี้คือหนูวางแผนไว้ว่าจะไปเรียนการแสดงสักที่สัก1คอสเล็กๆ เพื่อให้ตัวเองมั่นใจมากขึ้นและเพิ่มผลงานให้ตัวเองเพราะส่วนใหญ่คอสการแสดงเรียนจบมีหนังสั้นให้เล่น หนูเลยจะไปเอาผลงานแรกที่นั้น 😅 แต่ทีนี้ติดที่อายุของหนู หนูไม่มั่นใจเลยค่ะ แต่หนูอยากเอาดีทางด้านนี้จริงๆ เรายังจะพอมีโอกาสไหมคะสำหรับอายุเท่านี้ 🥺 ไม่ใช่ไม่มั่นใจในตัวเองนะคะ แต่เราไม่มั่นใจว่าอายุเราเหมาะไหมกับการเริ่มต้นที่พึ่งเริ่มจริงๆ  ขอบคุณล่วงหน้านะคะสำหรับคำตอบ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่