สอบถามเรื่องการอบเม็ดมะม่วงหิมพานต์ เพื่อขายส่งร้านค้า ควรใช้เตาอบแบบไหน อบครั้งละ 10-20 กก.ค่ะ

สวัสดีค่ะ รบกวนสอบถามค่ะ ว่า ควรใช้เตาอบ หรือ ตู้อบเม็ดมะม่วงหิมพานต์ แบบไหนดีค่ะ ที่เหมาะสำหรับอบ เพื่อขายส่งตามร้านค้า ปกติใช้วิธีทอด แต่อยากเปลี่ยนใช้เตาอบ เพื่อเลี่ยงการใช้น้ำมัน บางคนใช้เตาอบเบเกอรี่ แต่เราคิดว่าไม่น่าจะกรอบ ส่วนเตาอบลมร้อน บางคนบอกมันจะไม่สุก แค่ทำให้แห้ง ใครเคยทำขายบ้างคะ แนะนำหน่อยคะ ขอบคุณคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่