ืทำไมถึงต้องเป็นเด็กแว๊น

คือว่าเรื่องนี้ผมสงสัยมานานแล้วคับ ผมเป็นคนจังหวัดเชียงใหม่ แต่วันนั้นผมกำลังจะเข้านอน พวกเด็กแว๊นมาทำเสียงดังวุ่นวาย ผมไม่รู้นะว่าพวกนั้นทำเพื่ออะไร 

ใครรู้ช่วยตอบหน่อยคับ น่ารำคาญมาก
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ก็มันเท่อะคับ อิจฉาล่ะสิ ที่ไม่มีเงินชื้อมอไซสวยๆแบบเรา ถึงวันนี้ผมเป็นแว๊น อนาคตผมจะเป็นด๊อกเตอร์ มีหน้ามีตาในสังคม คอยดู้เพี้ยนกินกล้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่