สอบถามหน้า interface โปรแกรม photoshop ครับ อยู่ๆมันก็ซ้อนหน้ากระดาษแต่ละหน้าไม่ได้นะครับ

คือ ปกติเวลาทำงาน photoshop ผมทำกราฟฟิคที ละ 3 - 4 หน้า ซ้อนทับกันได้ แต่เปิดคอมวันนี้อย่ๆ มันก็ซ้อนหน้ากันไม่ได้ ต้องลาก วางกระจัดกระจายไม่เป็ดหมวดหมู่ ทำงานรำบากมากครับ ไม่ทราบว่าเกิดจากสาเหตุอะไรครับ รบกวนผู้รู้ช่วยอธิบายทีครับ หรือผมไปกดโดนตรงไหนหรือเปล่า 
ปล.ผมใส่รูปภาพไม่ได้นะครับ
แสดงความคิดเห็น