อยากไปออดิชั่นที่ygในปี2021มีมั้ยคะ?

กระทู้คำถาม
หนูอายุ11กำลังจะเข้า12คือหนูเป็นคนที่ชอบในการเต้นและแร๊พมากๆแต่หนูไม่รู้ว่าygเขาออดิชั่นตอนไหนและออดิชั่นที่ไหนสมัครทสงไหนเลยอยากมาถามพี่ๆว่าสมัครทางไหนแล้วสมัครตอนนี้ยังทันรึป่าว?แล้วเวลาไปออดิชั่นต้องเตรียมอะไรบ้าง?คือหนูไม่ได้หน้าตาดีเลยสูงแค่150ซม.หนัก43กก.เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่