มีท่านใดมี E mail สำหรับติดต่อ Thai Viet Jet ไหมครับ ?

ผมทำเรื่องขอคืนเงิน สิทธิ์ช่วยเหลือค่าตั๋วเครื่องบิน ไปกลับภูเก็ต
ผลออกมาได้แค่เที่ยวกลับเที่ยวเดียว
เที่ยวขาไปสายการบินบอกว่าตรวจสอบไม่พบ ทั้งที่ได้เดินทางจริง ใช้ Booking Nimber เดียวกัน
เดาว่าน่าจะเพราะขาไป สกบ.เลื่อนไฟลต์ไปรวมกันทำให้ตรวจสอบไม่พบ

เคยเกิดแบบนี้กับครั้งบินบางกอกไปสมุย แต่พอ e mail ไปบางกอกแอร์เวย์ก็ตรวจสอบและขอสิทธิ์ให้ใหม่จนได้ครับ

อยากสอบถามว่า มีท่านใดมีอีเมลล์ของไทยเวียดเจ็ต และ/หรือ เคยมีปัญหาในการ ขอเงินค่าเครื่องบินสิทธิ์เราเที่ยวด้วยกัน ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่