จะสอบถามเรื่องโรงเรียนนานาชาติกีรพัฒน์(kpis)หน่อยค่ะ

คือเราจะขอสอบถามเรื่องโรงเรียนkpisตามหัวข้อค่ะ
1.เพื่อนเป็นไงบ้าง
2.สังคมเป็นไงบ้าง
3.การเรียนการสอน
4.ครูอาจารย์โอเคมั้ย
5.เด็กนักเรียนส่วนใหญ่คุยภาษาอะไรกัน
6.ค่าเทอมต่อปีประมาณเท่าไหร่
7.เรียนหนักมั้ย
8.การบ้านเยอะมั้ย
9.สอบเข้ายากมั้ย
10.ตอนมปลายเเบ่งเป็นเอกหรือเป็นสายคะ
//////////////////////////////
บอกก่อนว่าตอนประถมเราเรียนรรสองภาษามาช่วงนั้นภาษาอังกฤษดีมาก เเต่พอย้ายรรใหม่ตอนม1 ภาษาก็ค่อนข้างเเย่ลงเพราะรรไม่ได้เคร่งเรื่องภาษาเท่ารรเก่าละพอม2ก็ได้เรียนพิเศษเพิ่มจนดีขึ้นมาในระดับนึง คือตอนนี้เรา พูดได้เขียนได้ เเต่เเกรมม่าไม่ค่อยดีค่ะ

ขอผู้รู้,คนที่เรียนอยู่หรือผู้ปกครองมาช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่