จะประเมินให้คะแนนรถไฟไทยได้ที่ไหนบ้าง?

คืออยากจะประเมินและให้คะแนนรถไฟไทยครับ คืออยากให้การรถไฟได้รับรู้ด้วยครับว่าคนที่นั่งแล้วต้องเจอแบบนี้มันไมาโอเคนะ คือต้องเดินทางข้ามคืนตลอด แล้วก็ซื้อตั๋วที่เป็นชั้น2นอนบ้าง แบบเอนเบาะบ้าง แต่อยากให้การรถไฟทราบถึงปัญหาครับ เพราะว่าตอนที่ซื้อที่แบบนอน ที่นอนก็ไม่ตรง สูงบ้างต่ำบ้าง และเวลาที่ซื้อที่แบบเอนเบาะ ก็เอนไม่ได้ บางทีปรับแล้วไม่อยู่บ้าง เด้งกลับบ้าง จริงๆก็อยากจะพักผ่อนนะ เราจ่ายค่าตั๋วน้ะ เจอมาหลายรอบ ทนไม่ไหว เลยอยากให้รับรู้บ้าง ว่าควรปรับปรุงและเชคบ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่