รบกวนถามผู้รู้ค่ะ ลูกบล็อกเดือยโผล่ใช้กับเบนซ์ยี่ห้อไหนดี ไม่หักง่าย

อยากทราบว่าลูกบล็อกเดือยโผล่ใช้งานกับการซ่อมรถเบนซ์ ยี่ห้อไหนดีที่ทนทานไม่หักง่ายคะ?

เพราะช่างชอบทำหักส่วนมากที่หักก็T30 บ่อยมาก ไม่ว่าจะยี่ห้อแพงถูกก็หัก มันเป็นเพราะวิธีการใช้งานของช่างหรือคุณภาพสินค้าคะ

หรือท่านใดมีคำแนะนำในวิธีการใช้งานที่ทำให้ขันออกง่าย ไม่หัก รบกวนช่วยบอกด้วยนะคะ หักจนเอือมค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview