กล้อง IP Camera สามารถเก็บข้อมูลบน Nas แบบออนไลน์ได้มั้ย

สวัสดีครับ พอดีผมมี Nas อยู่ตัวนึง แล้วใช้เก็บข้อมูลจากกล้องได้ปกติที่อยู่ในระบบ วงแลนเดียวกัน 
แล้วถ้าเกิดว่า ผมต้องการ ติดตั้งกล้อง IP Camera อีกบ้านหลังนึง มีอินเตอร์เน็ต ผมสามารถโยนไฟล์เข้ามาบันทึกเก็บที่ Nas ตัวเดียวกันได้มั้ยครับ
บ้านอีกหลังง ระบบเน็ตคนละชุดกดกันนนะครับ ขอบคุนมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview