ผีสามารถไเ้ยินสิ่งที่เราคิดได้ไหม

ตามหัวข้อเลยครับ ผีสามารถได้ยินสิ่งที่เราคิดได้ไหมครับ พอดีผมทำงานเวลา 15:00-23:00น. ของทุกวัน ที่ทำงานอยู่ในตัวเมือง บ้านผมอยู่นอกตัวเมืองก็ไปกลับเอา ประมาณ 10กว่ากิโล จะได้ประหยัดค่าใช้จ่าย เมื่อวานตอนกลับก็เที่ยงคืนกว่าไปขับรถกลับ ผมก็ปวดฉี่มาก อั้นไม่ไหว เลยจอดทำธุระข้างทาง เพราะทางกลับบ้านไม่มีปั้มหรืออะไรที่สามารถเข้าห้องน้ำได้ ผมทำธุระเสร็จก็แบบขอขมาในใจว่าถ้าผมทำธุระโดนที่ใคร หรือสิ่งศักดิ์สิทธิ์ อะไรข้างทางก็ขอโทษกันด้วยนะครับและไหว้1ที ก็ขับรถกลับ 
ผมเป็นคนกลัวผีมากแบบมากๆอ่ะ ผมเลยมาตั้งกระทู้ว่าผรจะสามารถรับรู้ได้ไหมว่าผมขอขมาแล้วในใจ กลัวมีอะไรทีหลัง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่