หางานทำในอุบล

กระทู้คำถาม
ผมอยากหางานไว้ล่วงหน้า! เพราะตอนนี้ผมยังเรียนอยู่ครับปวช.3 เรียนสายโรงแรมกำลังจะจบ! แต่ไม่ค่อยชอบทำงานในโรงแรมสักเท่าไหร่แต่ถ้ามันจำเป็นจริงๆก็ทำได้ แต่ส่วนมากอยากหางานที่ไม่ใช่ในโรงแรมดูบ้างละก็อยากหางานไว้ล่วงหน้าเพราะจะได้ไม่เสียเวลาจบปุ๊บทำงานปั๊บ ผมอายุ 18 อยากทำงานที่ไม่หนักมากเกินไป เงินเดือนสักประมาณ 9000 - 12000. 3 คนที่ต้องการงานครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่